Thuốc Giảm Đau, Hạ Sốt Tylenol Extra Strength Acetaminophen 325 viên

Hãng: USA Loại: giam dau
660.000₫


Công dụng: Thuốc giảm đau có chứa acetaminophen giúp tạm thời giảm đau do: đau đầu, đau nhức cơ bắp, đau lưng, viêm khớp, cảm lạnh thông thường, đau răng, kinh bụng kinh…Giúp hạ sốt.

HDSD: Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: uống 2 viên mỗi 6 giờ, không uống quá 6 viên trong vòng 24 giờ. Không sử dụng quá 10 ngày.

Lưu ý: Không sử dụng quá liều khuyến cáo.

Sản phẩm này có chứa acetaminophen. Tổn thương gan nghiêm trọng có thể xảy ra nếu: sử dụng hơn 4.000 mg acetaminophen trong 24 giờ, sử dụng với các thuốc khác có chứa acetaminophen, uống 3 hoặc nhiều đồ uống có cồn mỗi ngày khi sử dụng sản phẩm này.

Không sử dụng nếu: bạn bị dị ứng với cetaminophen, diphenhydramine hoặc bất kỳ thành phần nào của thuốc. Không sử dụng với các thuốc khác có chứa acetaminophen.

Hỏi ý kiến bác sĩ trước khi sử dụng đối với: trẻ em dưới 12 tuổi, phụ nữ đang mang thai hoặc cho con bú, đang dùng thuốc loãng máu warfarin, bị bệnh gan…

Dừng sử dụng và hỏi bác sĩ nếu: triệu chứng mới xuất hiện, đau nặng hoặc kéo dài trên 10 ngày, sốt nặng hoặc kéo dài trên 3 ngày

Các nội dung Hướng dẫn mua hàng viết ở đây
Nội dung đánh giá chi tiết viết ở đây

Sản phẩm đã thêm vào giỏ hàng

HÀNG XÁCH TAY IMPORTO

Số lượng:

icon-cart0 Giỏ hàng có sản phẩm

Phí vận chuyển: Tính khi thanh toán

Tổng tiền giỏ hàng: